Năm học 2023- 2024 đã đến, để chuẩn bị tốt cho năm học mới, ngoài việc bồi dưỡng các kiến thức về chính trị, chuyên môn nghiệp vụ cho cán bộ, giáo viên, thì công tác chuẩn bị cơ sở vật chất, lao động, dọn dẹp trường lớp cũng là một nhiệm vụ vô cùng cần thiết.
Hôm nay ngày 26/8/2023 ,Trường mầm non Phù Linh A kết hợp với tiểu đoàn 2 trung đoàn 141 đã tổ chức cho toàn thể cán bộ, giáo viên và nhân viên cùng các cán bộ, chiến sỹ của tiểu đoàn 2 trung đoàn 141 lao động, cắt tỉa cây hoa, nhổ cỏ ở vườn trường, dọn dẹp, lau chùi vệ sinh bàn ghế, lớp học đảm bảo môi trường xanh, sạch, đẹp và an toàn. Trên tinh thần tất cả vì học sinh thân yêu, các cán bộ, giáo viên và nhân viên nhà trường cùng với các cán bộ chiến sỹ đều phấn khởi, tích cực tham gia để chuẩn bị trước thềm năm học mới.
Việc làm này có ý nghĩa hết sức thiết thực giúp cho nhà trường có một khuôn viên sạch sẽ, đảm bảo an toàn, giúp các quý bậc phụ huynh cũng như các bé có một tâm thế yên tâm đến trường, sẵn sàng chào đón năm học mới một cách tích cực.
(Tải File đính kèm thứ 1),
(Tải File đính kèm thứ 2),
(Tải File đính kèm thứ 3),
(Tải File đính kèm thứ 4),
(Tải File đính kèm thứ 5),
(Tải File đính kèm thứ 6),
(Tải File đính kèm thứ 7),
(Tải File đính kèm thứ 8),
(Tải File đính kèm thứ 9),
(Tải File đính kèm thứ 10),
(Tải File đính kèm thứ 11),
(Tải File đính kèm thứ 12),
(Tải File đính kèm thứ 13),
(Tải File đính kèm thứ 14),
(Tải File đính kèm thứ 15),
(Tải File đính kèm thứ 16),
(Tải File đính kèm thứ 17),
(Tải File đính kèm thứ 18),
(Tải File đính kèm thứ 19),
(Tải File đính kèm thứ 20),
(Tải File đính kèm thứ 21),
(Tải File đính kèm thứ 22),
(Tải File đính kèm thứ 23),
(Tải File đính kèm thứ 24),
(Tải File đính kèm thứ 25),
(Tải File đính kèm thứ 26),
(Tải File đính kèm thứ 27),
(Tải File đính kèm thứ 28)