🎉🌹🎉Du xuân vãn cảnh Chùa là nét đẹp văn hóa truyền thống của người Việt Nam nói chung và toàn thể cán bộ, giáo viên, nhân viên trường mầm non Phù Linh A nói riêng. Nhân dịp đầu xuân năm mới, được sự quan tâm và tạo điều kiện của Ban giám hiệu, Công đoàn nhà trường, sáng chủ nhật ngày 18/02/2024 (Tức mùng 09/01 âm lịch) vừa qua, Trường mầm non Phù Linh A đã tổ chức chuyến du xuân đầu năm cho tập thể CBGVNV nhà trường tại các địa danh là Văn miếu Quốc tử Giám – Phủ Tây Hồ - Chùa Quán Sứ. Đây đều là những ngôi đền, chùa, phủ cổ kính và nổi tiếng linh thiêng của Thủ đô Hà Nội.
💐🌹🎉Du xuân đầu năm là một hoạt động mà nhà trường và công đoàn đã duy trì rất tốt trong nhiều năm qua. Chuyến đi lần này thu hút được nhiều cán bộ giáo viên, nhân viên tham gia với mong muốn được tham quan, khám phá và tìm hiểu về những thắng cảnh, những di tích lịch sử nổi tiếng của Việt Nam. Đây cũng là một hoạt động giúp chúng ta tìm về cội nguồn dân tộc, vừa là dịp cầu may đầu năm mới với Bình An - Sức khỏe cho gia đình, người thân, cho các con học sinh và cho ngôi trường mầm non Phù Linh A yêu thương luôn vững mạnh và phát triển.
🌹💐🌹Chuyến du xuân đầy ý nghĩa này không chỉ đem đến cho tập thể nhà trường niềm hứng khởi với một năm mới may mắn, thuận lợi mà đây cũng là dịp để cho cán bộ, giáo viên, nhân viên trong nhà trường tăng thêm tình đoàn kết, sự gắn bó tạo động lực làm việc và cống hiến hết mình cho sự nghiệp trồng người.
♥💐♥️Trong không khí vui tươi, phấn khởi của những ngày đầu năm, chuyến đi như báo hiệu một năm mới nhiều may mắn và thành công sẽ đến với tập thể cán bộ, giáo viên, nhân viên trường mầm non Phù Linh A.