Thực hiện công văn số 11/LĐLĐ ngày 27/2/2024 của LĐLĐ huyện Sóc Sơn về việc hưởng ứng " Tuần lễ áo dài".Cán bộ, giáo viên, nhân viên, đoàn viên công đoàn và các bé trường mầm non Phù Linh A chào mừng kỷ niệm 114 năm Ngày Quốc tế phụ nữ, hưởng ứng "Tuần lễ áo dài" năm 2024. Góp phần tôn vinh giá trị của áo dài; khơi dậy tình yêu, niềm tự hào, trách nhiệm giữ gìn, phát huy giá trị di sản áo dài trong cộng đồng. Đồng thời, là dịp để giới thiệu về văn hóa, đất nước, con người Việt Nam đến đông đảo bạn bè trong nước và quốc tế.
Sau đây là một số hình ảnh: